Friday, May 14, 2010

பாடவாரியாக முதல் 3 இடங்கள் பிடித்தவர்கள்

தமிழ்

1. மோனிஷா-197,
எஸ்.ஆர்.வி. மேல்நிலைப் பள்ளி, ராசிபுரம், நாமக்கல் மாவட்டம்.
2. காயத்திரி-197
எஸ்.வி. மந்திர் மேல்நிலைப்பள்ளி,
ஊத்தங்கரை, கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம்.
3. மணிவண்ணன்-197,
சரஸ்வதி மேல்நிலைப்பள்ளி, அம்மாபாளையம், சேலம்.

ஆங்கிலம்

1. வெங்கடேஷ்-196,
சன்பீம் மெட்ரிக்குலேசன் பள்ளி,
மேட்டுக்குளம் வேலூர், திருப்பத்தூர்.
2. காருண்யா-195,
எஸ்.வி. மந்திர் மெட்ரிக்குலேசன் பள்ளி,
ஊத்தங்கரை, கிருஷ்ணகிரி.
2. கிருத்திகா-195, சீதா தேவி
கரோடியா மெட்ரிக்குலேசன், தாம்பரம்.
3. மனோபிரவீன்-195,
வித்யாவிகாஷ் மெட்ரிகுலேசன் பள்ளி, நாமக்கல்.

கணிதம்

1. பாண்டியன்-200,
எஸ்.வி. இந்து மேல்நிலைப் பள்ளி, தூத்துக்குடி.
2. தினேஷ்-200,
எஸ்.வி. மந்திர் மேல்நிலைப்பள்ளி,
ஊத்தங்கரை, கிருஷ்ணகிரி.
3. அபிநயா-200,
 பி.வி.பி. மேல்நிலைப்பள்ளி, திண்டல், ஈரோடு.

கம்ப்யூட்டர் சயின்ஸ்

1. பாண்டியன்-200,
எஸ்.வி. இந்து வித்யாலயா மேல்நிலைப்பள்ளி, தூத்துக்குடி.
2. சரவணன்-200,
குறிஞ்சி மெட்ரிக்குலேசன் மேல்நிலைப்பள்ளி, நாமக்கல்.
3. சதீஷ்குமார்-200,
பொன்னு மெட்ரிக்குலேசன் மேல்நிலைப்பள்ளி, தாராபுரம், ஈரோடு.

இயற்பியல்

1. பாண்டியன்-200,
எஸ்.வி. இந்து வித்யாலயா மேல்நிலைப்பள்ளி, தூத்துக்குடி.
2. தினேஷ்-200,
எஸ்.வி. மந்திர் மெட்ரிகுலேசன் பள்ளி, ஊத்தங்கரை, கிருஷ்ணகிரி.
3. அபிநயா-200,
பி.வி.பி. மெட்ரிக்குலேசன் பள்ளி, திண்டல், ஈரோடு.

வேதியியல்

1. பாண்டியன்-200,
எஸ்.வி. இந்து வித்யாலயா மேல்நிலைப்பள்ளி, தூத்துக்குடி.
2. தினேஷ்-200,
 எஸ்.வி. மந்திர் மெட்ரிகுலேசன், ஊத் தங்கரை, கிருஷ்ணகிரி.
 3. அபிநயா-200,
 பி.வி.பி. மெட்ரிக்குலேசன் மேல் நிலைப்பள்ளி, திண்டல், ஈரோடு.

உயிரியல்

1. தினேஷ்-200,
எஸ்.வி. மந்திர் மெட்ரிகுலேசன் பள்ளி, ஊத்தங்கரை, கிருஷ்ணகிரி.
2. அபிநயா-200,
பி.வி.பி. மெட்ரிக்குலேசன் மேல் நிலைப்பள்ளி, திண்டல், ஈரோடு.
3. விக்னேஸ்வரன்-200,
 வித்யாவிகாஸ் மெட்ரிக்கு லேசன் பள்ளி, நாமக்கல்.

தாவரவியல்

1. ஜெனிஷா-200,
செயிண்ட் லாரன்ஸ் மேல்நிலைப்பள்ளி, மதாத்துவிளை, தக்கலை.
2. ராமலட்சுமி-200,
எஸ்.பி.கே. மகளிர் மேல் நிலைப்பள்ளி, அருப்புக்கோட்டை.
3. பிரீத்தா-200,
ஹோலி கிராஸ் மெட்ரிக்குலேசன், வேலூர்.

விலங்கியல்

1. ஜெனிதா எட்வின்- 200,
 கிறிஸ்துராஜா மெட்ரிக்குலேசன், மார்த்தாண்டம், குளித்துறை.
2. கற்பக மதுபதி-199,
 செயிண்ட் அலோசியஸ், மகளிர் மேல்நிலைப்பள்ளி, தூத்துக்குடி.
3. சர்வத்நவீன்-199,
ஹசனத் ஜரியா மகளிர் மேல்நிலைப்பள்ளி, ஆம்பூர், திருப்பத்தூர்.

புள்ளியல்

1. தீரஜ்-200,
பி.வி.பி. மெட்ரிக்குலேசன் மேல் நிலைப்பள்ளி, திண்டல், ஈரோடு.
2. ராஜ்குமார்-200,
 பி.வி.பி. மெட்ரிக்குலேசன் மேல்நிலைப்பள்ளி, திண்டல், ஈரோடு.
3. நிவேதிதா-200,
பி.வி.பி. மெட்ரிக்குலேசன் மேல்நிலைப்பள்ளி, திண்டல், ஈரோடு.

வரலாறு

1. கார்த்திகா-199,
 பசுபதீஸ்வரா மேல்நிலைப்பள்ளி, கரூர்.
2. ராதிகா-199,
பி.எஸ்.ஜி. ஆர்.கே.ஜி. மேல்நிலைப் பள்ளி, பீளமேடு, கோவை.
3. மேரி ஸ்டெல்லா-199,
அலங்கார அன்னை மேல் நிலைப்பள்ளி, வி.ஆர். பேட்டை, உடையார்பாளையம்.

புவியியல்

1. பரமேஸ்வரி-197,
அவ்வை மாநகராட்சி பள்ளி, மதுரை.
2. ஜெயபிரியா-197, மனு மேல்நிலைப்பள்ளி, மதுரை.
3. ஜாஸ்மின்-196,
எஸ்.ஏ. நாடார் மேல்நிலைப்பள்ளி, நாகலாபுரம், கோவில் பட்டி.

பொருளாதாரம்

1. சுவப்னா சாரா குருவில்லா-200,
குளூனி மேல் நிலைப்பள்ளி, புதுச்சேரி.
2. யாகியா-200, சேரன் மேல்நிலைப்பள்ளி, கரூர்.
3. புவனேசுவரி-200,
வியாசவித்யா மேல்நிலைப் பள்ளி, புழுதிவாக்கம், சென்னை.

வணிகவியல்

1. ஜெயலட்சுமி-200,
டி.எஸ். மேல்நிலைப்பள்ளி, பெரம்பலூர்.
2. யாக்னபிரியா-200,
மகரிஷி வித்யாலயா மேல் நிலைப்பள்ளி, சென்னை.
3. அர்ச்சனா-200,
வேல்ஸ் மேல்நிலைப்பள்ளி, பல்லாவரம், சென்னை.

அக்கவுண்டன்சி

1. சுவப்னா சாரா குரு வில்லா-200,
குளூனி மேல் நிலைப்பள்ளி, புதுச்சேரி.
2. யாக்னபிரியா-200,
மகரிஷி வித்யாலயா மேல் நிலைப்பள்ளி, சென்னை.
3. அர்ச்சனா-200,
வேல்ஸ் மேல்நிலைப்பள்ளி, பல்லா வரம், சென்னை.

பவுண்டேசன் சயின்ஸ்

1. சங்கரேஸ்வரி-186,
செயிண்ட் இக்னேசியஸ் மகளிர் மேல்நிலைப்பள்ளி, பாளையங்கோட்டை.
2. மகாரிஷி-182,
செயிண்ட் இக்னேசியஷ் மகளிர் மேல்நிலைப்பள்ளி, பாளையங்கோட்டை.
3. பாண்டியம்மாள்-182,
ஆர்.சி.எல்.எப். மகளிர் மேல் நிலைப்பள்ளி, உசிலம் பட்டி.

பிரெஞ்சு

1. கிருஷ்ணபிரியா-198,
எஸ்.பி.கே.வி.எம். மேல் நிலைப்பள்ளி, கோவை.
2. மோனிகா-198,
எஸ்.பி. கே.வ.எம். மேல்நிலைப் பள்ளி, கோவை.
3. சுவப்னாசாரா குரு வில்லா-198,
குளூனி மேல் நிலைப்பள்ளி, புதுச்சேரி.

அரபி

1. ஹிப்சுர் ரகுமான்- 194,
முர்துசவியா மேல் நிலைப்பள்ளி, சென்னை.
2. சஜிதா பாத்திமா-192,
யூ.எச்.ஏ. அரபி மேல்நிலைப் பள்ளி, கரூர்.
3. தகீருல்லா ஷெரீப்- 191,
முர்துசவியா மேல் நிலைப்பள்ளி, சென்னை.

இந்தி

1. பூஜாபாண்டே-197,
ஆட்டோமிக் எனர்ஜி மேல் நிலைப்பள்ளி, கல்பாக்கம்.
2. மாதவி-197,
கேசரி மேல் நிலைப்பள்ளி, மயிலாப்பூர், சென்னை.
3. பயல் அசேர்-196,
சி.எஸ்.ஐ. எவர்ட் மேல் நிலைப்பள்ளி, சென்னை.

கன்னடம்

1. மதுஸ்ரீ-188,
மகரிஷி மேல்நிலைப்பள்ளி, ஓசூர்.
2. தத்தா மதாயி-186,
 அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி, தாளவாடி, கோபிசெட்டிப் பாளையம்.
3. காவ்யா-184
மகரிஷி மேல்நிலைப்பள்ளி, ஓசூர்.

மலையாளம்

1. கிளிஞ்சி-193,
பாரத் மாதா மேல்நிலைப்பள்ளி, உப்பட்டி, கூடலூர்.
2. சினி -192,
சி.எம்.எஸ். மேல்நிலைப்பள்ளி, கணபதி, கோவை.
3 அஸ்வதி கிருஷ்ணா-192,
கேரள வித்யாலயா மேல் நிலைப்பள்ளி, சென்னை.

தெலுங்கு

1. கீர்த்தனா-192,
சன்பீம் மேல்நிலைப்பள்ளி, மேட்டுக்குளம், வேலூர், திருப்பத்தூர்.
2. குமார்-189,
டி.ஆர்.பி.சி. மேல்நிலைப்பள்ளி, திருவள்ளூர்.
3. சினேகலதா ஸ்ரீபாரதி- 188,
எஸ்.ஆர்.கே.எம். சாரதா மேல்நிலைப்பள்ளி, தி.நகர். சென்னை.

சமஸ்கிருதம்

1. அனு ஆசைதம்பி-198,
டி.ஏ.வி. மேல்நிலைப்பள்ளி, கோபாலபுரம், சென்னை.
2. பிரதீப் ராஜா-198,
டி.ஏ.வி. மேல்நிலைப்பள்ளி, சூளைமேடு, சென்னை.
3. ஷரினி-198,
டி.ஏ.வி. மேல்நிலைப்பள்ளி, கோபா லபுரம், சென்னை.

உருது

1. வசிமா அம்ரீன்-195,
நுஸரத்துல் இஸ்லாம் மகளிர் மேல்நிலைப்பள்ளி, பேர ணாம்பட்டு, திருப்பத்தூர்.
2. முகமது சவ்ஹபீப்- 195,
இஸ்லாமிக் மேல்நிலைப் பள்ளி, மேல்விசாரம், வேலூர்.
3. சாதியா இக்ராம்-193,
இஸ்லாமிக் மகளிர் மேல் நிலைப்பள்ளி, வாணியம்பாடி.

No comments:

Post a Comment

கல்விச் சோலை நண்பர்களே ! வணக்கம் உங்கள் வருகைக்கு நன்றிகள். உங்கள் கருத்துக்களை இங்கே பதிவு செய்யுங்கள் . உங்களின் வாழ்த்துக்களே கல்விச்சோலையின் வளர்ச்சி.